A kwance layin riga yake yiwa

A takaice bayanin:

Wannan babban inji mai gudana na Sleeve Shamel tare da tsarin samar da fim na Tech na Tech don wadatar kwalayen, Mascara, Lipgloss da sauransu, suna da tsari da sauransu. Sauri zuwa 100pcs / min.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

a  Sigar fasaha

Tushen wutan lantarki AC 380v, kashi 3, 50 / 60hz, 15kw
Tarfofin Target Slim da dogayen abubuwa kamar lipstick, Mascara, Lipgloss, akwatin fensir, kwalban mai, da sauransu
Kewayon girman samfurin 10 * 10mm-25 * 25mm25 * 25mm-45 * 45mm (ana iya tsara shi don sauran girman)
Kayan Fim PE, PVC, OPS, Pet
YADIN SIM 0.035-0.045mmm
Fim ya yi Core na diamita 100-150mm
Fim mai zafi. Har zuwa Max 200 ℃
Saurin sauti 100pcs / min
Tsarin fim ± 0.25mm
Fir firanti Keverence (Japan)
Murfin aminci Ee, tare da bazara bazara da birki.

a  Fasas

            • Kula da tashar shigar da fim ɗin wanda shine ƙirar sawu, yana ƙara saurin samarwa da daidaito na ɓangaren juyawa yana inganta. Ana ciyar da fim ta atomatik daga tsarin sauke fim ɗin.
          • Tsarin nau'in da aka kwance na kwance yana ba da damar sarkewa don yin aiki don ƙananan kwalabe mai girma / kwalaye idan aka kwatanta da nau'in tsaye. Karamin ƙira tare da duk aiki akan injin ɗaya ajiye sararin abokan ciniki da farashin sufuri. Yana da murfin aminci mai aminci wanda aka ɗora tare da iska mai sauƙi don sauƙi a buɗe kuma kusa, a halin yanzu yana da birki a kan iska bazara don kare murfin daga rufewa ba zato ba tsammani.

 

Wannan inji yana amfani da tsarin sarrafa servo don haifar da sakamako na yanke fim a ± 0.25mm. Tsarin yankakken fim ɗin yana ɗaukar wuka guda ɗaya na yankan yankan yankakken yana tabbatar da katako mai laushi da kuma waɗanda ba su.

Rami mai narkewa shine Injin ciki bayan fim din fim. Musamman mai zafi-kuma mai jujjuyawa yana taimakawa dumama a ko'ina cikin kwalabe 'don haka babu kumfa iska ya faru. A halin da ake ciki da dumama tanda ya iya ɗaukar kansa lokacin da injin ya tsaya kuma ya juya baya kuma ya koma ga hana isar da kaya daga ƙone.

Hakanan wannan injin kuma yana ba da aiki a ƙarshen rami mai wayewa, yana da wayo sosai don waɗancan kwalabe na murabba'in da ke ƙarewa

a  Roƙo

  1. Ana amfani da wannan injin sosai a cikin masana'antar Cosmetic. Don kunsa da shirka fim mai haske da ke kewaye da waɗancan kwantena, musamman bututun mai da ma lebe na fatar ido har ma da akwatin fensir.
Roƙo

a  Me yasa zaku zabi wannan injin?

  1. Rateimar samar da sauri ya cika buƙatun dukkan masana'antar kwaskwarima. Ana iya amfani dashi azaman injin guda ɗaya tare da kwalabe mai ɗagawa ɗaya bayan ɗaya, amma kuma za'a iya yin aiki da tsarin robot mai ɗorewa ta atomatik.

    Tsarin sassauɓɓe don kwalabe iri daban-daban da kwalaye ta hanyar saurin canza sassan da ke cikin gida, wanda shine mafi so ga masana'antar OEEEM / ODM. Allo allon yana taimakawa daidaitaccen daidaitawa da dacewa.

    Binciken nau'in fim ɗin tare da salon yanki guda ɗaya sune manyan abubuwan da aka tsara / kwalaye ba tare da ɗan wuta ba lokacin da kuka taɓa ta da yatsa.

    Gailyicos yana ba da goyan baya cikin sauri a cikin 24hours da iya bayar da fannoni-da-fuska fuska & horo idan ake buƙata.

1
2
3
4
5

  • A baya:
  • Next: