U-siffar silicone roba lipstick m na'ura atomatik
Roƙo | Lipstick (na yau da kullun, slim ko ƙaramin nau'in) |
Ikon samarwa | 1000 ~ 1,300 PCs / awa |
Ma'aikaci | 2 mutane(Mutane 1 ne kawai bayan hawa tare da robot) |
Wadata | 0.6 MBAR sama da |
Ciyar da hanya | Fuskar Piston, Serto ta kori |
Ikon samarwa | 1000 ~ 1,300 PCs / awa |
Ma'aikaci | Mutane 2 (mutane 1 ne kawai bayan hawa tare da robot) |
Tushen wutan lantarki | 3 1 Wayhamba 5 - 380V / 50-60Hz / 3 Lokaci & Max.23kw |
Wadata | 0.6 MBAR sama da |




-
-
-
-
-
-
- Ƙasussuwan jiki
1, tushe na aluminum, farfajiya na kayan kayan kwalliya.
2, farantin farantin jiki a farfajiya, bakin karfe sarrafa katako da ƙofar.
3, dabarun don motsi na inji da ƙafa don kullewa. Za a iya cire tashar kayan aiki na kayan aiki kuma a kwashe.
4, Student Studentum bayanin martaba don firam ɗin kariya.
5, kofa.
Tsarin tebur
1, shigo da fasaha da ringi na rings, prives 28Sets silicone roba mai riƙe da mold (tsari tsari).
2, tashar Gudanar da Gudanar da Gudanar da Module.
3, 112pcs silicone mold mold tare da bakin karfe farantin karfe.
4, tuki sashe mai cike da hatimi, sanyaya sanyaya tare da dumama-kiyaye-kiyayewa da hatimin.
Na'urar dumama
1, wanda ya ƙunshi 2units samfurin iska mai zafi, busa ƙimar da dumama da ƙimar dumama.
2, sarrafa silinda mai zafi a saman bindiga mai zafi / ƙasa.
3, hannun hannu ya daidaita tsayi.
4, iska mai zafi tana hurawa.
5, PID nuni da temple. (Tare da fan na iska, Gudanar da Speed)
Injin cika (2units)
1, mai fasali mai fasali (bututun danshi), motocin sinadarai ga mutum na mutum kowane ɗayan cikar butter na cika; 2nd hadawa aiki.
2,20l tanki, tsarin tsabtatawa na waje.
3,2nd buttle pre-zafi, aikin bulk tattara.
4, tanki tare da aikin mai dumama, madaidaici yana sarrafa babban temple.
5, da ke ɗaukar bututu na dual Layer don canja wurin girma.
6, Motar Motar Servo ta fitar da kayan aikin (fasaha Italiya)
7, sarrafa silinda kele
8, ac mota ta motsa mai motsa jiki
9, tsarin wutar lantarki na PLC
10, sashen sarrafawa wanda aka haɗa da taɓawa da maɓallan.
Tsarin ƙwallon ƙafa
1, sarrafa silindin iska a kan / kashe
2, silinda na sama yana sarrafa bututun iska ko ci gaba
3, dumin bututu zafi da bututun ƙarfe
4, kayan aikin kayan aiki suna tattara tire
5, Silinda na sama yana sarrafa kwance a kwance na tire.
Na'urar sake zafi
1, ya ƙunshi leunter (shigo da Switzerland)
2, mai girman kai tsaye ta hanyar hannun hannu
3, tempeting on allurar taba, faɗuwar fan da hannu.
Naúrar sanyaya
1, rabuwa da nau'in mai sanyaya ruwa na ruwa.
2, kewayon zazzabi Max -20 ℃.
3,6HP matsa lamba
4, sarrafa zazzabi na dijital kuma nunawa.
5, gas mai gasasshen gas
6, rami na sanyaya wanda aka shigar ƙarƙashin tebur tebur.
7, dauko butafinan bututu ya kewaya iska mai sanyi.
8, abin rufewa na Layer Layer a waje rami.
Recarging naúrar
1, babban tsarin masana'antar masana'antar masana'antu yana sarrafa motsi na shugabanci na Y / X.
2, gramper da ganga 4pcs.
3, jujjuyawar silinda ke sarrafa grasper na juyawa.
4, Silinda na sama yana sarrafa tsarin injin iska yana ɗaga / ƙasa.
5, tsarin daki-daki don sakin lipstick daga cikin silicone. Grasper yana da canji (sadaka). Babu buƙatar canja wurin tashar matatar lokacin da girman lipstick a cikin 8mm-17.1mm (diamita). Magance tashin hankali shine daidaitacce.
6, isar kayan aikin filastik don canja wurin mors.
7, tt sarkar isar da kaya don canja wurin kakar lipstick na lebe.
Dunƙule naúrar
1, silinda iska ke sarrafa grasper na kan / kashe.
2, na iya canja silicone roba a kan grasper.
3, Motar Motar Motar Motoci Motar grasper ta juyawa.
4, Torque sarrafa lipstick na juyawa da fadowa.
5, saki na iya zama semi ko atomatik.
Na'urar Kulawa ta Lantarki
1, mitsubishi (FX5u) - sanya a Japan
2, Weinwiew ya taba allo 10 inch - sanya a Taiwan
3, mitsubii Servet - wanda aka yi a Japan ©
4, rajistar ringi - Teatal Tech, wanda aka yi a China
5, AR TAC Silineinder - An yi a Taiwan
6, Alberts Vuum Jindator. -Made a Jamusanci
7, JSCC Mota - sanya a Taiwan
8, fan - sanya a Taiwan
9, module zazzabi - sanya a cikin Koriya
- Ƙasussuwan jiki
-
-
-
-
-
Gabaɗaya tsaro da amincin ƙarfi suna da ƙarfi.
A hankali da sauri amsa.
Kyakkyawan daidaitawa ga yanayin aiki, musamman ma cikin yanayin aiki kamar wutar lantarki, fashewar, mai ƙarfi, radiation mai ƙarfi, yana da ƙarfi ga hydraulic, yana da fifikon lantarki.
Zaɓin kayan na hatimin na inji shine m, tsarin masana'antu yana da yawa, kuma tsarin tsari ya daɗe.




